We VIP&PRO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
We VIP&PRO

nơi tụ hội của 8D và những người bạn

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chào ngày mới xinh tươi -Thứ ba ngày 3/7

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
TruongVuAnh
S-Mod
S-Mod
TruongVuAnh

Nam

Chào ngày mới xinh tươi -Thứ ba ngày 3/7 Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào ngày mới xinh tươi -Thứ ba ngày 3/7   Chào ngày mới xinh tươi -Thứ ba ngày 3/7 Icon_minitimeTue Jul 03, 2007 4:20 am

Ma Kết (22/12-19/01)
Lời nhắn sôcôla: Ừm bây giờ mình sắp thành làm “người nhớn” thật rồi nên đi đâu cũng nên biết làm điệu một chút. Đối với các teen girl biết cách trang điểm chút phấn hồng phớt trên má và một tẹo son bóng lên đôi môi xinh thì tối nay bạn sẽ rạng rỡ hơn nhiều đấy. Còn teen boy thì cần chú tâm hơn đến quần áo nhé, chẳng cần cầu kì quá nhưng một bộ đồ gọn gàng sẽ giúp bạn tự tin hơn trong giao tiếp.
Mặt trời may mắn:☼☼☼☼☼
Bạn hợp cạ: ♂Sư Tử
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♪♪♪

Bảo Bình (20/01-18/02)
Lời nhắn sôcôla: Đừng bao giờ tự ti vào những gì mình đang có. Nếu đã có lúc bạn từng nghĩ “ôi chà, giá như tóc mình đẹp như Lindsay Lohan, da mình trắng mịn như Song Hye Kyo, chân dài như siêu mẫu Kate Moss…”? Nên cho ý nghĩ này “out” khỏi đầu bạn ngày lập tức nhé! Nên biết rằng bạn là hình mẫu của khá nhiều người, vậy tại sao lại phải thay đổi mình để thành người khác nhỉ?
Mặt trời may mắn: ☼☼☼
Bạn hợp cạ: ♀ Song Ngư và♂ Cự Giải
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♪♪

Song Ngư (19/02-20/03)
Lời nhắn sôcôla: Song Ngư luôn nổi bật trong đám đông nhờ tác phong gọn gàng chỉn chu của bạn. Bạn có uy tín lớn trong mắt người khác. Vậy nên công việc được giao phó sáng nay có khó khăn một chút thì cũng cố gắng làm cho tốt nhé. Bạn chắc chắn sẽ nhận được những lời khen xứng đáng.
Mặt trời may mắn: ☼☼
Bạn hợp cạ: ♀ Song Ngư
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♫♫

Bạch Dương (21/03-20/04)
Lời nhắn sôcôla: Đã đến lúc bạn cần vận động nhiều hơn nếu không muốn cân nặng của mình tăng vù vù mỗi ngày. Hihi, bất kì hoạt động gì của bạn hôm nay từ rửa bát, lau nhà, đạp xe đi học…đều giúp tiêu bớt lượng calo thừa nào đó trong cơ thể. Vì vậy hht khuyên bạn hãy ra ngoài hoạt động chứ đừng nằm ì như “ụt ịt” nhé!
Mặt trời may mắn:☼☼☼
Bạn hợp cạ: ♀ Nhân Mã
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♪

Kim Ngưu (21/04-20/05)
Lời nhắn sôcôla: Thứ ba là ngày của những điều lãng mạn dành cho Kim Ngưu. Nếu bạn đã có một-người-bạn-thân-trái dấu thì hôm nay chắc chắn sẽ nhận được một món quà ngọt ngào ý nghĩa từ “người ấy”. Còn nếu vẫn chưa cùng ai, thì tối nay là thời điểm công chúa/hoàng tử của bạn xuất hiện. Một tình huống khá bất ngờ “xô đẩy” hai bạn đến làm quen với nhau. Hãy giữ sự tự tin và duyên dáng như mọi ngày nhé!
Mặt trời may mắn: ☼☼☼☼
Bạn hợp cạ: ♀và♂ Song Ngư
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♫♫♪♫

Song Tử (21/05-21/06)
Lời nhắn sôcôla: Hè đến là lúc bạn muốn vứt hết đống quần áo cũ để sắm sửa thêm nhiều bộ cánh mới toe đúng theo mốt bây giờ. Ây dzà, đừng có phí phạm thế chứ. Hoa Học Trò gợi ý cho bạn mẹo nhỏ này nhé: ra chợ mua về những túi hạt óng ánh nhỏ và một lọ keo dính. Tự chế lại bộ đồ của mình và bạn sẽ có những chiếc áo và quần jean cực độc nhé!
Mặt trời may mắn: ☼☼
Bạn hợp cạ: ♂ Thần Nông
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♪

Cự Giải (22/06-22/07)
Lời nhắn sôcôla: Cự Giải đang có chuyện-khó-nói với phụ huynh. Hic hic, phải làm sao bây giờ? Kiểu gì trong ngày hôm nay bạn cũng phải nói. Vậy thì hoahoctro khuyên bạn thời điểm thích hợp nhất để thuyết phục người khác là buổi tối sau khi ăn cơm xong nhé! Mong bạn gặp nhiều may mắn!
Bạn hợp cạ: ♀ Kim Ngưu +♂ Bảo Bình
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♫♫

Sư Tử (23/07-23/08)
Lời nhắn sôcôla: Nếu Sư Tử là người “iu” động vật cực kì luôn thì hôm nay cũng không nên dành thời gian quá nhiều để chơi đùa cùng thỏ trắng, miu xinh hay cún…Rõ ràng là hôm nay không phải ngày tốt để bạn ôm ấp hay vuốt ve chúng vì sẽ dễ dị ứng hoặc bị thương. Chỉ hôm nay thôi, còn mai thì bạn tha hồ ngồi nựng thú cưng nhé!
Mặt trời may mắn: ☼
Bạn hợp cạ: ♂ Song Tử
Nốt nhạc hạnh phúc: ♫

Xử Nữ (23/08-22/09)
Lời nhắn sôcôla: hôm nay tốt nhất là nên ngoan ngoãn nghe theo lời bố mẹ bảo. Dù có ấm ức vì bị phụ huynh phạt oan thì cũng đừng dại dột mà phản ứng lại ngay. Hãy đợi khi bố mẹ nguôi ngoai rồi nói lại. Chiều nay bạn nên dành thời gian tu sửa lại mái tóc cho xì-tin hơn nhé!
Bạn hợp cạ: ♂ Song Ngư
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♪♫

Thiên Bình (23/09-22/10)
Lời nhắn sôcôla: Nếu bạn đang nợ ai cái gì hay mượn mõ đứa bạn thân thì mau mau chóng chóng trả đi. Đừng để nó đích thân đến tận nhà đòi lại thì ê mặt lắm đấy. Tối nay có nhiều phim hay ngoài rạp lắm, rủ nhỏ bạn đi xem cùng cho vui nhé!
Mặt trời may mắn: ☼
Bạn hợp cạ: ♀ Thiên Bình
Nốt nhạc hạnh phúc: ♪♫♪

Thần Nông (23/10-21/11)
Lời nhắn sôcôla: Trước khi bước chân ra khỏi cửa nhà thì HHT khuyên Thần Nông kiểm tra lại cẩn thận quần áo mình mặc nhé. Nếu không sự cố đứt cúc hay tuột chỉ sẽ khiến bạn một phen đỏ mặt ngượng đấy nha! Dù sao thì cẩn thận vẫn hơn phải không nào!
Bạn hợp cạ: ♀ Nhân Mã
Nốt nhạc hạnh phúc: ♫♪♫

Nhân Mã (22/11-21/12)
Lời nhắn sôcôla: Hãy là người chủ động trong mọi tình huống chiều nay. Bạn nhớ người ta lắm lắm rồi thì còn chần chừ gì mà không gọi điện trước đi. Đừng tự biến mình thành Miss/ Mr Nhút Nhát hôm nay đấy nhé! Một chút mạnh bạo và bạn sẽ thu nhiều “lợi nhuận” đấy!
Bạn hợp cạ: ♂ Sư Tử
Nốt nhạc hạnh phúc: ♫♫♫♫
Chiba_Emi
Admin
Admin
Chiba_Emi

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào ngày mới xinh tươi -Thứ ba ngày 3/7   Chào ngày mới xinh tươi -Thứ ba ngày 3/7 Icon_minitimeTue Jul 03, 2007 9:31 am

thôi , bây giờ đừng gửi horocope nữa ^^
chỉ gửi trắc nghiệm thôi
http://foreverclassd.niceboard.biz
TruongVuAnh
S-Mod
S-Mod
TruongVuAnh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào ngày mới xinh tươi -Thứ ba ngày 3/7   Chào ngày mới xinh tươi -Thứ ba ngày 3/7 Icon_minitimeTue Jul 03, 2007 1:16 pm

ko^ post thi` ko^ post hehe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào ngày mới xinh tươi -Thứ ba ngày 3/7   Chào ngày mới xinh tươi -Thứ ba ngày 3/7 Icon_minitime

Chào ngày mới xinh tươi -Thứ ba ngày 3/7
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2- Thứ sáu ngày 15/6/2
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2- Thứ bảy ngày 16/6/
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2- Chủ nhật ngày 17/6
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2, Thứ hai ngày 18/6
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2-Thứ ba ngày 18/6