We VIP&PRO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
We VIP&PRO

nơi tụ hội của 8D và những người bạn

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)

Go down 
TruongVuAnh
meo_lady
6 posters
Tác giảThông điệp
meo_lady
Admin nghỉ hưu
Admin nghỉ hưu
meo_lady

Nữ

Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeTue May 29, 2007 2:29 pm

Cuộc sống thật muôn màu- giờ mình mới hiểu đc cái ý nghĩa đích thực của câu nói ấy. Muôn màu như cái bức ảnh kia vậy. Và tự nhiên lại ước ao được cái giây phút thảnh thơi nằm trên bãi cỏ như vậy.

Để có thể sống một cách trọn vẹn, hưởng trọn vẹn tất cả những cái muôn màu của cuộc sống thì khó biết bao. Cái muôn màu đâu chỉ đơn giản là những gam màu sáng đẹp như cầu vồng, mà còn cả những gam màu tối và lạnh lẽo.

Khi còn nhỏ, đc hưởng tất cả những thứ quý giá nhất, đc cảm nhận những niềm vui mà ko phải quan tâm rằng xung quanh mình là ai ? Họ như thế nào và ngoài đời kia có những gì ? Lớn lên mới biết rằng những thứ quý giá và niềm vui mình phải tự tìm ra. Tìm ở đâu? Giữa những con người ấy, giữa đường đời còn trải dài ngoài kia ? Đó chính là cách sống.

Nhưng cuộc sống ko chỉ có những niềm vui mà còn có cả những nỗi buồn và bất hạnh. Làm thế nào để biến những nỗi buồn và bất hạnh trở thành những niềm vui, ko chỉ cho mình mà cho tất cả mọi người ? Đó chính là cách sống.

Sống đơn giản như thế đấy. Thế mà cũng có những lúc con người nó lạc lối như thế này đây. Tưởng rằng là đơn giản nhưng hành trình tìm đến niềm vui bao h chả có khó khăn, thử thách !

Chẳng hiểu sao từ bao h, mình lại tự biến mình trở thành một busy girl như thế. Mặc dù mình chắc chắn có thể sắp xếp thời gian một cách hợp lý và thừa nhiều thời gian để nghỉ ngơi. Mình đang băng qua cuộc sống quá nhanh. Và chỉ vì như thế mà hôm nay mình đã vô tình kết án hai đứa bạn thân là vô tình. Nhưng nghĩ lại, chính mình mới vô tình. Dành thời gian cho quá nhiều thứ mà quên mất những người thân quen nhất. Biết làm thế nào để cân bằng mọi thứ đang diễn ra xung quanh bây h đây ? Thiên Bình ơi, cố lên ! Cân bằng mọi thứ lại nào, và cả chính mình nữa chứ !
*****:đã lâu lắm rồi tớ ko cso đc cái cảm xúc như thế
http://360.yahoo.com/autumnwind1710
TruongVuAnh
S-Mod
S-Mod
TruongVuAnh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeTue May 29, 2007 2:33 pm

Co' cam? xuc' va` cu*' -de^? no' tuo^n trao`.
O^i -da~ -da^u` la^u la(m' rui` con meo` lai. spam -dc 1 bai` cha^t' lu*o*ng. ( cha(ng? wa zi` no' luo^i cai' blog cua? lo' thaoi hehe ) .

--------

Gio*` mo*i' tha^y' minh` ba^t' hanh. . cam? xuc' = con do*i` -di cha(ng nu*a~ cung` la(m' la` 2 ca^u Cry

Được sửa bởi ngày Tue May 29, 2007 2:47 pm; sửa lần 1.
meo_lady
Admin nghỉ hưu
Admin nghỉ hưu
meo_lady

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeTue May 29, 2007 2:42 pm

thanks ấy nhá, thì tớ đã bảo rồi mà, tớ mà có cảm xúc thì ... ^^
sl[j]mch[1]p
Admin
Admin
sl[j]mch[1]p

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeTue May 29, 2007 4:18 pm

cAm? xuC" dO^i` dAo` nh0+` Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Imagem202959cvNgày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Imagem202959cvNgày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Imagem202959cvNgày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Imagem202959cv
http://360.yahoo.com/slimboiz2607
TruongVuAnh
S-Mod
S-Mod
TruongVuAnh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeWed May 30, 2007 4:30 am

sl[j]mch[1]p đã viết:
cAm? xuC" dO^i` dAo` nh0+` Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Imagem202959cvNgày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Imagem202959cvNgày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Imagem202959cvNgày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Imagem202959cv

bao? rui` ma` . 1 co^ng 2 zie^c. : vu*a` nuo^i blog cua? lo' vu*a spam 4rum ... cam? xuc' ro^i` ( ro^i` gi` cung~ -dc ) rao` ra big grin Smile Smile Smile Smile
sl[j]mch[1]p
Admin
Admin
sl[j]mch[1]p

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeWed May 30, 2007 4:43 am

toAn` 2 In 1 thE^" nAy` hehe hehe hehe
b[j]m_k[0]j
Moderator
Moderator
b[j]m_k[0]j

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeWed May 30, 2007 10:19 am

cOn nAy` dJnh lOi ka? dOi duOn`g y' muz` tongue
b[j]m_k[0]j
Moderator
Moderator
b[j]m_k[0]j

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeWed May 30, 2007 10:20 am

kA?m xUc' dAt dAO` vAn thO laj lang' dAm chAt' vAn cUa mEo` hy~ hy~
Chiba_Emi
Admin
Admin
Chiba_Emi

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeThu May 31, 2007 10:10 am

sr truoc' , to' ko co' y' spam o? topic nay` , nhung nhin` cai' bai` cua? b[j]m to' ngua' mat' qua' co Whishling ~~~> luat. moi' day' b[j]m a. hehe
http://foreverclassd.niceboard.biz
TruongVuAnh
S-Mod
S-Mod
TruongVuAnh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeThu May 31, 2007 5:19 pm

admin 4rum nay` ko^ co' uy lu*c. ma^y' nhi? doa. ko^ so*. big grin
sl[j]mch[1]p
Admin
Admin
sl[j]mch[1]p

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 2:54 am

Admin hiE^n` oA" mA` XD rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor
chA(c" Silip-Mod doA. dc hehe rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor
TruongVuAnh
S-Mod
S-Mod
TruongVuAnh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 4:05 am

sl[j]mch[1]p đã viết:
Admin hiE^n` oA" mA` XD rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor
chA(c" Silip-Mod doA. dc hehe rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor

coa' le~ thia' big grin rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor
meo_lady
Admin nghỉ hưu
Admin nghỉ hưu
meo_lady

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 12:03 pm

mới có 2 ngày ko lên mạng mà mình như bị lạc loại thế này buồn ko chịu đc Cry
TruongVuAnh
S-Mod
S-Mod
TruongVuAnh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeFri Jun 01, 2007 12:37 pm

meo_lady đã viết:
mới có 2 ngày ko lên mạng mà mình như bị lạc loại thế này buồn ko chịu đc Cry

2 ngay` la` spam -dc 1 -do^ng' -doa' hehe hehe hehe hehe hehe
spice_girl_9x
Tổ trưởng
spice_girl_9x

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeWed Jun 13, 2007 9:42 am

Đếck đủ kjên nhẫn để đọc! silent
http://360.yahoo.com/spice_girl_9x
TruongVuAnh
S-Mod
S-Mod
TruongVuAnh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeThu Jun 14, 2007 4:39 am

nga(n' 1 ma^U? ma` ho^g -doc. -dc a` big grin
Chiba_Emi
Admin
Admin
Chiba_Emi

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeThu Jun 14, 2007 4:45 pm

o` , kho' chiu. nho? rolling in the floor , ca? cai' pan. post ngay tren to' nua~ rolling in the floor
ho` ho` , bay gio` cho biet' the' nao` la` Admin , 1 ban. spam ko nghe. thuat. da~ bi. warn rolling in the floor
TruongVuAnh
S-Mod
S-Mod
TruongVuAnh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeFri Jun 15, 2007 5:09 am

spam ngu*a. thot. la` phai? show to*' -da^y ne` big grin 275 bai` oai` hehe hehe hehe
Chiba_Emi
Admin
Admin
Chiba_Emi

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitimeFri Jun 15, 2007 2:43 pm

day' , phai? hoc. tap. angel ay'
rolling in the floor rolling in the floor rolling in the floor
qua' nghe. thuat. rolling in the floor
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)   Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ) Icon_minitime

Ngày buồn chả vắng ai !!! (copy từ blog của tớ)
Trang 1 trong tổng số 1 trang