We VIP&PRO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
We VIP&PRO

nơi tụ hội của 8D và những người bạn

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chào ngày mới xinh tươi Ver.2- Thứ bảy ngày 16/6/

Go down 
Tác giảThông điệp
TruongVuAnh
S-Mod
S-Mod
TruongVuAnh

Nam

Chào ngày mới xinh tươi Ver.2- Thứ bảy ngày 16/6/ Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào ngày mới xinh tươi Ver.2- Thứ bảy ngày 16/6/   Chào ngày mới xinh tươi Ver.2- Thứ bảy ngày 16/6/ Icon_minitimeSat Jun 16, 2007 4:44 am

Ma Kết (22/12-19/01)
Sáng nay xảy ra tình huống khiến bố mẹ hoặc tụi bạn thân sẽ hiểu lầm Ma Kết. Nhưng hht khuyên bạn đừng vội “ti toe” chạy đi thanh minh vội vì càng nói thì mọi người càng nghĩ rằng bạn đang cố bào chữa cho “tội lỗi” của mình. Cứ bình thản lặng lẽ và tối nay “nỗi oan ức" của bạn sẽ được giải tỏa, mọi người sẽ đền bù cho bạn bằng việc chiêu đãi bữa tối toàn món ngon tuyệt cú mèo. Ôi chao!
Màu may mắn: vàng ánh kim
Chỉ số “tình củm”: ♥♥♥♥
Tình trạng “xiền”nong: $$$
Thời điểm may mắn trong ngày: buổi tối

Bảo Bình (20/01-18/02)
Hôm nay không gì tốt hơn là Bảo Bình hãy góp ý thẳng thắn những suy nghĩ của mình với nhóc bạn. Đừng ngại làm nó mếch lòng mà nói những suy nghĩ không thật lòng nhé! Chỉ có là bạn tốt mới đưa ra những lời góp ý chân thành mà thôi!
Màu may mắn: đỏ, hồng
Tình trạng “xiền”nong: $$$$
Thời điểm may mắn trong ngày: 12h đến 16h45

Song Ngư (19/02-20/03)
Song Ngư bối rối tự hỏi không biết mọi người nghĩ về mình thế nào nhỉ? Đáng “iu” hay đáng ghét? Chiều nay bạn sẽ biết được chính xác suy nghĩ của mọi người về bạn. Bạn thật “kute”->điều này chẳng có gì đáng bàn rồi nhưng nếu có vài kẻ không ưa phong cách của bạn thì cũng đừng vội buồn làm gì. Hãy mỉm cười và cứ là chính mình, bạn nhé!
Màu may mắn: vàng
Chỉ số “tình củm”: ♥♥
Thời điểm may mắn trong ngày: buổi chiều

Bạch Dương (21/03-20/04)
Sự nhanh nhạy trong mọi tình huống xảy ra trong ngày sẽ giúp bạn hoàn thành mọi công việc một cách hoàn hảo. Ngay cả những người khó tính nhất cũng sẽ hài lòng vì sự nhiệt tình năng nổ của Bạch Dương hôm nay.
Màu may mắn: xanh lục
Chỉ số “tình củm”: ♥♥♥
Tình trạng “xiền”nong: $$
Thời điểm may mắn trong ngày: 9h đến 11h35

Kim Ngưu (21/04-20/05)
Chiều nay hãy sử dụng trí thông minh của bạn để kết hợp nhiều thứ mà bề ngoài tưởng chừng không liên quan để tạo thành một sáng tạo độc đáo của riêng bạn. Ví dụ nhé, hãy kết hợp vị dâu tây với vị chuối chẳng hạn, và bạn sẽ có cốc sinh tố mát lạnh tuyệt hảo.
Màu may mắn: tím violet
Tình trạng “xiền” nong: $$
Thời điểm may mắn trong ngày: buổi chiều

Song Tử (21/05-21/06)
Lời khuyên của h2t: cố gắng nhìn mọi thứ với con mắt lạc quan “iu” đời. Dù cho có khó khăn xảy đến thì bạn hãy nhớ câu nói “thất bại là mẹ thành công”. Tự tin vào bản thân và “nén đau thương” để vượt lên nhé!
Màu may mắn: sôcôla
Thời điểm may mắn trong ngày: 15h đến 20h

Cự Giải (22/06-22/07)
Một ngày vui nổ trời cho Cự Giải, bạn thỏa sức đi picnic, bơi, ăn uống cùng bạn bè…Bố mẹ lại tâm lý tạo điều kiện hết cỡ nữa chứ! Coi như hôm nay bạn sẽ chơi “thả phanh” đi để ngày mai lại tiếp tục “sự nghiệp học hành” nhé!
Màu may mắn: nâu đen
Thời điểm may mắn trong ngày: 21h đến 23h

Sư Tử (23/07-23/08)
Bạn đang sống khá thu mình trong “vỏ ốc”, bạn cảm thấy hình như không ai hiểu mình vì vậy mình không chia sẻ được với mọi người. Đừng nên thế hãy tham gia các hoạt động tập thể. Sự giao lưu, các mối quan hệ cởi mở, thân thiện sẽ giúp bạn sống vui vẻ, hòa đồng và bạn thấy hóa ra nhiều người hiểu và luôn sẵn lòng lắng nghe bạn.
Màu may mắn: xanh lá mạ

Xử Nữ (23/08-22/09)
Hôm nay Xử Nữ có phải đóng vai nhà tư vấn cho một đứa bạn đấy. Vấn đề của nó “khá xương” nhưng nó có vẻ mong chờ lời khuyên của Xử Nữ để làm theo. Vậy thì trước khi trả lời, bạn nên tham khảo thêm ý kiến của người khác có kinh nghiệm nhé (từ bố mẹ, anh chị em hoặc cần thiết thì các chuyên gia).
Màu may mắn: xanh lam
Chỉ số “tình củm”: ♥♥♥
Thời điểm may mắn trong ngày: 12h đến 14h

Thiên Bình (23/09-22/10)
Có một “trục trặc” nhỏ trong tình bạn hoặc tình “iu”. Người kia nghĩ là bạn đã không có tình cảm chân thành như họ đối với bạn. Nếu giải thích ngay bằng lời nói có vẻ họ chưa tin lắm. Cũng đừng vội vã thanh minh, giải thích hãy để cuộc sống và tình cảm thực của bạn chứng minh qua thời gian.
Màu may mắn: nâu
Chỉ số “tình củm”: ♥
Thời điểm may mắn trong ngày: 8h đến 9h56

Thần Nông (23/10-21/11)
Hãy tập cho trí tưởng tưởng của bạn được phát huy hết cỡ.Với những thứ ngày thường rất đỗi thân quen đến nỗi hơi nhàm chán nhưng qua con mắt đầy sáng tạo của Thần Nông hôm nay thì chúng thật thú vị biết bao.
Màu may mắn: xanh non
Thời điểm may mắn trong ngày: 6h đến 9h25

Nhân Mã (22/11-21/12)
Buổi sáng bạn đã hoàn thành xong một việc với kết quả mỹ mãn. Tối bạn có lời mời đi chơi và “măm” món ăn yêu thích đấy. Bạn thấy chưa một ngày thế này thật là tuyệt đúng không nào.
Màu may mắn: vàng và trắng

Chào ngày mới xinh tươi Ver.2- Thứ bảy ngày 16/6/
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2- Chủ nhật ngày 17/6
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2, Thứ hai ngày 18/6
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2-Thứ ba ngày 18/6
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2-Thứ tư ngày 20/6