We VIP&PRO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
We VIP&PRO

nơi tụ hội của 8D và những người bạn

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chào ngày mới xinh tươi Ver.2, Thứ hai ngày 18/6

Go down 
Tác giảThông điệp
TruongVuAnh
S-Mod
S-Mod
TruongVuAnh

Nam

Chào ngày mới xinh tươi Ver.2, Thứ hai ngày 18/6 Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào ngày mới xinh tươi Ver.2, Thứ hai ngày 18/6   Chào ngày mới xinh tươi Ver.2, Thứ hai ngày 18/6 Icon_minitimeMon Jun 18, 2007 4:21 am

Ma Kết (22/12-19/01)
Đừng nghĩ rằng phải làm việc nhà là nhàm chán. Hôm nay Ma Kết sẽ tìm thấy niềm vui bên những đồ đạc rất đỗi thân quen trong nhà mình, và biết đâu còn nhận được khoản chi tiêu nho nhỏ từ việc bán đồ cũ hay ai đó thưởng cho nữa chứ. Vừa làm vừa nghe nhạc sẽ giúp bạn thư giãn và thấy thời gian trôi nhanh hơn đấy.
Màu may mắn: xanh đen
Chỉ số “tình củm”: ♥
Tình trạng “xiền”nong: $$$$$
Thời điểm may mắn trong ngày: 11h đến 11h45

Bảo Bình (20/01-18/02)
So với mấy đứa bạn, Bảo Bình được coi là điềm tĩnh nhất. Oopp! nhưng hôm nay ai đó cũng khiến bạn phải cảm thấy tức điên lên được. Hãy tìm lấy một người thân hay bạn mình để cân bằng lại tâm trạng hàng ngày, nếu không thời tiết nóng bức thêm bực mình thì sẽ nhanh mệt mỏi lắm đấy.
Màu may mắn: xám nhạt
Chỉ số “tình củm”: ♥♥
Tình trạng “xiền”nong: $$
Thời điểm may mắn trong ngày: 19h đến 22h

Song Ngư (19/02-20/03)
Ở một mình không phải là ý kiến cho Song Ngư hôm nay, đặc biệt là lúc tối đâu nhé. Bạn sẽ có một khoảng thời gian cần ai đó trò chuyện hơn bao giờ hết. Online chat-chit, check mail hay gọi điện buôn dưa với đứa bạn rồi nhân tiện rủ đi chơi sẽ giúp bạn không cảm thấy lẻ loi.
Màu may mắn: xanh lam
Chỉ số “tình củm”: ♥♥♥♥♥♥
Tình trạng “xiền”nong: $$$
Thời điểm may mắn trong ngày: 18h40

Bạch Dương (21/03-20/04)
Sáng nay đừng có ham chơi cùng bạn bè mà quên béng đi trách nhiệm công việc của bạn với gia đình nhé. Sẽ không có ai làm giúp bạn hôm nay, mà có vẻ như bố mẹ cũng hơi chút khó tính nữa đấy, thế nên Bạch Dương nên kiếm cho mình tờ giấy ghi lại mọi thứ để luôn nhắc nhở mình nhé.
Màu may mắn: xanh nõn chuối
Tình trạng “xiền”nong: $$$$
Thời điểm may mắn trong ngày: buổi sáng

Kim Ngưu (21/04-20/05)
Sáng nay Kim Ngưu như chú mèo lười chỉ thích nằm ngủ hay ngồi yên một chỗ miễn sao chẳng phải làm gì. Tuy nhiên nhờ có vậy mà có lẽ đến chiều bạn như được nạp đầy năng lượng và tỉnh táo để làm mọi thứ. Khả năng sang tạo là rất lớn, vậy nên hht khuyên bạn đừng bỏ lỡ mọi cơ hội đến với mình nhé.
Màu may mắn: hồng phấn
Chỉ số “tình củm”: ♥♥♥♥
Tình trạng “xiền” nong: $$
Thời điểm may mắn trong ngày: buổi chiều

Song Tử (21/05-21/06)
Tụi bạn sẽ phải ngạc nhiên vì sao hôm nay Song Tử lại thành “chuyên viên tâm lí” với tụi nó đến như vậy. Những lời khuyên của bạn rất có ích trong chuyện “tình củm” đang “vấp phải chông gai” của tụi nó. Hoặc nếu không, chủ động đưa ra lời mời đi đâu đó rõ ràng rất hợp với mong muốn tụi bạn thân trong lúc này.
Màu may mắn: sôcôla
Chỉ số “tình củm”: ♥♥♥
Thời điểm may mắn trong ngày: 8h đến 10h10

Cự Giải (22/06-22/07)
Dù muốn hay không thì chiều nay có nhiều khả năng Cự Giải phải nói chuyện với một-người-mà-bạn-vốn không-ưa-chút-nào. Nói vậy thôi chứ đó chỉ là cảm giác của bạn lúc đầu, còn sau đó hai người sẽ nói chuyện vui vẻ vì mọi mâu thuẫn hiểu lầm đều được giải quyết hay tạm gác sang một bên. Chúc vui!
Màu may mắn: xanh tím than
Tình trạng “xiền”nong: $$$$
Thời điểm may mắn trong ngày: 19h15 đến 21h

Sư Tử (23/07-23/08)
Hôm nay Sư Tử sẽ nói chuyện không ngừng nghỉ với bạn bè của mình. Có vẻ còn quá nhiều chuyện vui bạn muốn kể thì phải. Tuy nhiên HHT nghĩ bạn cũng nên lắng nghe chiều ngược lại nhé. Với sức cuốn hút và nụ cười trên khuôn mặt, bạn thừa sức để chinh phục bất cứ trái tim nào rồi đó.
Màu may mắn: xanh cốm
Thời điểm may mắn trong ngày: buổi trưa.

Xử Nữ (23/08-22/09)
Xử Nữ rất quan tâm mọi thứ hôm nay và luôn nghĩ làm sao để chúng sẽ tốt hơn nữa. Nói chung sự may mắn sẽ ủng hộ bạn. Tuy nhiên chiều nay có một khoảng thời gian nho nhỏ không được như vậy, bạn có thể làm hỏng mọi thứ trong tíc tắc. HHT khuyên bạn hãy vận dụng trực giác của mình để nhận biết thời điểm thích hợp nhé.
Màu may mắn: cúc vàng
Thời điểm may mắn trong ngày: buổi sáng.

Thiên Bình (23/09-22/10)
Thiên Bình sáng nay có thể hơi thất vọng đôi chút về một thứ gì đó. Tuy nhiên nhớ rằng đừng bao giờ “giân cá chém thớt” lên ai đó thân thiết nhé. Hãy giữ tâm trạng đó một mình hoặc tâm sự với ai đó mà thôi. Nếu không chắc chắn bạn sẽ phải hối tiếc vì những gì bạn nói với họ trong lúc không bình tĩnh đấy.
Màu may mắn: bạc
Chỉ số “tình củm”: ♥
Thời điểm may mắn trong ngày: 11h

Thần Nông (23/10-21/11)
Việc dành cho Thần Nông hôm nay là khá nhiều. Tuy nghỉ hè ở nhà nhưng việc bố mẹ giao cho làm không xuể. Hừm, HHT khuyên bạn đừng nghĩ tới vui chơi trong lúc này nhé, bạn nên hoãn hay từ chối để ngoan ngoãn ở nhà thì hơn. Tối nay, khi mọi thứ “tạm ổn” cũng là lúc bạn xả hơi làm những gì mình thích được rồi đấy, sẽ không ai ngăn cản bạn đâu.
Màu may mắn: xanh nước biển
Thời điểm may mắn trong ngày: buổi tối.

Nhân Mã (22/11-21/12)
Thiên Bình hôm nay sẽ đem lại cho mọi người nhiều điều thú vị hay những điều mới lạ. Tất cả nhờ vào tài ăn nói của bạn, truyền cảm lại còn hài hước nữa chứ. Những cơ hội mà bạn tao ra cho bạn bè cũng không ít, và chắc chắn tụi nó sẽ có sự thay đổi bản thân sau khi lắng nghe bạn nói.
Màu may mắn: đỏ dâu tây
Chỉ số “tình củm”: ♥♥♥
Thời điểm may mắn trong ngày: 15h đến 22h

Chào ngày mới xinh tươi Ver.2, Thứ hai ngày 18/6
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2- Chủ nhật ngày 17/6
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2-Thứ ba ngày 18/6
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2-Thứ tư ngày 20/6
» Chào ngày mới xinh tươi Ver.2-Thứ tư ngày 30/5/200